วันที่ 11 มิถุนายน 2564 นายวิเชียร แก่นไร่ ผู้อำนวยการโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม ปฏิบัติหน้าที่ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด จังหวัดชัยนาท ร่วมประชุมเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษาจังหวัดชัยนาท ณ ห้องประชุมโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2021/06/960748ae-4cc2-4cb9-8b36-5d391ea6567b.jpg)