![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2021/09/Blue-Green-Red-Music-Icons-Open-Mic-Night-Flyer-1-1.png)
วันที่ 28 เดือน กันยายน พ.ศ.2564 คณะกรรมการตรวจติดตาม เก็บข้อมุล และประเมินผลการจัดการของสถานศึกษา นำโดย นางนัยนา จันทา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะผู้บริหารโรงเรียนกลุ่มสหวิทยาเขตพนารักษ์ และศึกษานิเทศน์ได้ทำการออกตรวจ ติดตาม ประเมินผลสัมฤทธิ์การจัดการสถานศึกษาในโรงเรียนสหวิทยาเขตพนารักษ์ โดยได้มีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ และ วิธีการจัดการบริหารและการดำเนินงานสถานศึกษา เพื่อให้เป็นประโยชน์แก่การบริหารงานต่อไป