วันที่ 19 มกราคม 2565 นางสาวพรประภา พัฒนพงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสาครพิทยาคม พร้อมด้วย นายสารินทร์ เอี่ยมครอง รองผู้อำนวยการ เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการภายใต้โครงการยกระดับคุณภาพชุมชนและการศึกษา (Education Community Improvement Center :ECI Center) ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/01/LINE_ALBUM_PLC080164mou-ราชภัฏนว_4.190165_220120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/01/LINE_ALBUM_PLC080164mou-ราชภัฏนว_1.190165_220120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/01/LINE_ALBUM_PLC080164mou-ราชภัฏนว_5.190165_220120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/01/LINE_ALBUM_PLC080164mou-ราชภัฏนว_2.190165_220120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/01/LINE_ALBUM_PLC080164mou-ราชภัฏนว.190165_220120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/01/LINE_ALBUM_PLC080164mou-ราชภัฏนว_0.190165_220120.jpg)