วันที่ 21 มกราคม 2565 งานส่งเสริมประชาธิปไตยและสภานักเรียน โรงเรียนสาครพิทยาคม จัดกิจกรรมมอบของขวัญสวัสดีปีใหม่ 2565 เพื่อสร้างขวัญกำลังใจให้กับนักเรียน ในการนี้โรงเรียนสาครพิทยาคมขอขอบคุณทุกท่าน ที่มอบของขวัญในการจัดกิจกรรมมา ณ โอกาสนี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/01/มอบok-1.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท