วันที่ 14 มีนาคม 2565 นางนัยนา จันทา รองผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาราชการแทน ผอ.สพม.อุทยธานี ชัยนาท และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมการประชุมแนวทางการดำเนินงาน และการขับเคลื่อนงานของเขตตรวจราชการที่ 1-4 เพื่อแจ้งแนวทางการดำเนินงานและขับเคลื่อนงานของปีการศึกษา 2565 และมีพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ MOU ในการขับเคลื่อนนโยบายรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการและนโยบาย จุดเน้น ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ระหว่างประธานเขตตรวจราชการที่ 1-4 และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาในสังกัด ณ หอประชุมโรงเรียนหอวัง กรุงเทพมหานคร
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_6909-1.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_6910-2.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_6932-2.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_6968-2.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_6994-2.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_6997-2.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_6999-1.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_7091-1.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_7113.jpeg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/HWP_7115.jpeg)