วันที่ 21 มีนาคม 2565 นายธนกฤต นิโรจน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองฉางวิทยา รักษาราชการแทน ผอ.สพม.อุทยธานี ชัยนาท เป็นประธานในการรายงานตัวเพื่อเข้ารับการบรรจุและแต่งตั้งผู้สอบแข่งขันได้เข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย รอบที่ 1 สังกัดสพม.อุทัยธานี ชัยนาท จำนวน 14 ราย ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ โรงเรียนพุทธมงคลวิทยา
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0798.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0799.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0803.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0810.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0813.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0823.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0822.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0816.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0826.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/03/DSC0802.jpg)