วันอังคาร ที่ 5 เมษายน 2565 เวลา 09.00 น.
นางนัยนา จันทา รองผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาราชการแทน ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท ได้มอบหมายให้ นายธนกฤต นิโรจน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองฉางวิทยา ร่วมให้การต้อนรับนางสุปราณี นฤนาทนโรดม ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ นายเดช ศิรินาม ศึกษาธิการภาค 18 และกลุ่มตรวจราชการและติดตามประเมินผล ในการลงพื้นที่ขับเคลื่อนและติดตามประเมินผลประเด็นนโยบายเร่งด่วนตามนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ เขตตรวจราชการที่ 18 พร้อมทั้งร่วมรายงานผลการดำเนินงานการตามประเด็นนโยบายเร่งด่วน
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/S__2752781.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/S__2752785.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/S__2752783.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/A14149C2-6749-46CC-B9C1-EB8C77FAB7CE-e1649392698897.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/S__2752784.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/49E3B407-D848-4E6A-B4C2-1DCE6E628778-e1649392730690.jpg)