วันอังคาร ที่ 19 เมษายน 2565 เวลา 10.00 น. นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ได้เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษา สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ 2/2565 ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท โดยมีนางสาวศศิธร วงษ์เมตตา ประธาน ประธานคณะอนุกรรมการศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานในการประชุม
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_พัฒนาการศึกษา_220419.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_พัฒนาการศึกษา_220419_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_พัฒนาการศึกษา_220419_3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_พัฒนาการศึกษา_220419_1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_พัฒนาการศึกษา_220419_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_พัฒนาการศึกษา_220419_5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_พัฒนาการศึกษา_220419_4.jpg)