ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๔ ของโรงเรียนสรรพยาวิทยา อำเภอสรรพยา จังหวัดชัยนาท ที่จบการศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย และเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา ในสาขา และสถาบันต่าง ๆ
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/1-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/2-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/3-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/6.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/7.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/8.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/9.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/10-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/11-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/12-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/13-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/14-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/15-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/16-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/17-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/18-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/19-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/20-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/21-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/22-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/23-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/24-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/25-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/26-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/27-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/28-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/29-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/30-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/31-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/32-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/33-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/34-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/35-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/36-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/37-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/38-1.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท