วันพฤหัสบดี ที่ 12 พฤษภาคม 2565 เวลา 09.00 น. นางนัยนา จันทา รองผู้อำนวยการ สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานเปิดการประชุมการพัฒนาประสิทธิภาพการบริหารจัดการศึกษาภายในองค์กรสู่เป้าหมาย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ครั้งที่ 2/2565 โดยมีนายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการ สพม.อุทัยธานี ชัยนาท ผู้อำนวยการกลุ่มงานภายใน สพม.อุทัยธานี ชัยนาท และผู้บริหารโรงเรียน ในสังกัดสพม.อุทัยธานี ชัยนาท ทั้ง 34 โรงเรียนเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมมรกต โรงเรียนหันคาพิทยาคม อำเภอหันคา จังหวัดชัยนาท
ภาพถ่ายเพิ่มเติม (1)
ภาพถ่ายเพิ่มเติม (2)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0584.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0056.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0058.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0060.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_5868.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0609-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0605-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0607-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0603-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0600-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0598-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0596-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0590-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0595-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0094-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0095-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0096-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0645-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0724-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0668-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0669-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0158-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0155-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0160.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0721-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0153-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0674-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/DSC0758.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_6003.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_6008.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/IMG_6012.jpg)