วันพุธ ที่ 18 พฤษภาคม 2565 เวลา 09.00 น. นางนัยนา จันทา รอง ผอ. สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท ลงพื้นที่ โรงเรียนหนองจอกประชานุสรณ์ เพื่อให้กำลังใจและให้คำแนะนำในการเปิดภาคเรียนให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย และสามารถจัดการเรียนการสอนในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19) ได้อย่างปลอดภัย และมีประสิทธิภาพ
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศหนองจอก.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศก์วังหิน-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/นิเทศก์การุ้ง.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241814-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241815.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241816.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241817.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241818.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241819.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241820.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241821.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241822.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241823.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241824.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241825.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241826.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241827.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241828.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241829.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241830.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241831.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241832.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/241833.jpg)