วันที่ 23 พฤษภาคม 2565 นายศักรินทร์ ศรีสมวงศ์ นายอำเภอมโนรมย์ ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนโรงเรียนสาครพิทยาคมและให้กำลังใจผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู ในการจัดการเรียนการสอนและการปฏิบัติตามมาตรการภายใต้สถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโนา 2019
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/05/ฉบับที่-17.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท