ขอบพระคุณ ท่านรองฯสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย ศน.ธงชัย ศรีทา และศน. แคทรียา แสงดาวเทียน ศึกษานิเทศก์ สพม.อน.ชน. มาตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตาม การเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ของโรงเรียนสรรพยาวิทยา เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๕ ระหว่างเวลา ๐๙.๐๐ น.-๑๒.๐๐ น. โดยนายสมชาย บุษบงค์ ผู้อำนวยการโรงเรียน นางสาวเครือวัลล์ เที่ยงพลับ รองผู้อำนวยการโรงเรียน และหัวหน้ากลุ่มงานของโรงเรียนสรรพยาวิทยา ให้การต้อนรับ ณ อาคารสีดา โรงเรียนสรรพยาวิทยา #โรงเรียนสรรพยาวิทยา
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/1-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/2-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/3-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_13-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_17-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_18-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_28-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_35-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_44-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_51-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_52-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_55-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_56-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_63-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_64-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_74-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_79-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_82-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_88-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_94-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_95-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_114-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_126-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_127-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_การตรวจเยี่ยม-การนิเทศติดตาม_๒๒๐๖๐๓_131-2.jpg)