![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0785.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 9 มิถุนายน 2565 เวลา 8.30 น. นางนัยนา จันทา รองผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพม.อุทัยธานีชัยนาท เป็นประธานในพิธีเปิดค่ายค่ายคุณธรรมฯ โครงการอบรมคุณธรรม จริยธรรม และเสริมสร้างวินัยนักเรียนโรงเรียนห้วยกรดวิทยา ณ ศาลาวัดบำเพ็ญบุญ ตำบลห้วยกรด อำเภอสรรคบุรี จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0784.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0785.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0762.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0800.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0825.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0914.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0949.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0955.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0966.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0970.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0985.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0978.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0733.jpg)