![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579173.jpg)
วันพุธ ที่ 8 มิถุนายน 2565 เวลา 09.00 น.
นางนัยนา จันทา รองผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท ได้มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท พร้อมคณะศึกษานิเทศก์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสถานศึกษาในการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 และมอบนโยบายของ สพฐ. ณ โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท โดยมี นายเผด็จ สุพันธนา พร้อมฝ่ายบริหารให้การต้อนรับ
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579174.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579176.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579175.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579177.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579191.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/578558.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/578556.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579194.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579186.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/579173-1.jpg)