วันที่ 15 มิถุนายน 2565 โรงเรียนสาครพิทยาคม ให้การต้อนรับ ผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน โรงเรียนค่ายบางระจันวิทยาคม ในการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การขับเคลื่อนสถานศึกษาเป็นศูนย์เรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ด้านการศึกษา
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/ฉบับที่-33.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท