วันอังคาร ที่ 26 กรกฎาคม 2565 เวลา 09.00 น. นางนัยนา จันทา รอง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาราชการแทน ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท ร่วมพิธีเปิดงานตลาดนัดความรู้ และนิทรรศการแสดงผลงานโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดอุทัยธานี “Shop Share Show Knowledge” ณ ลานธรรมรวมใจไทยเศรษฐ์ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม เพื่อเป็นการส่งเสริมและเปิดโอกาสให้นักเรียน ครู ได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้ร่วมกันนอกเหนือจากการเรียนในห้องเรียน
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/07/DSC0765.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/07/DSC0806.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/07/DSC0902.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/07/DSC0915.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/07/DSC0937.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/07/จดหมายข่าว-กรกฎาคม-2565-2.png)