ในวันที่ 23 พฤศจิกายน 2565 ตัวแทนครูและนักเรียนได้เข้าร่วมโครงการพัฒนาต้นแบบเยาวชนสร้างชาติ จังหวัดอุทัยธานี ณ โรงเรียนหนองฉางวิทยา โดยเล็งเห็นความสำคัญของการพัฒนาเยาวชนในจังหวัดอุทัยธานี ให้เป็นคนดี คนเก่ง คนกล้า และมีความเป็นผู้นำ มีเป้าหมายหลักส่งเสริมให้เยาวชนฝึึกฝนการป็นผู้ให้ ผู้สร้าง ผู้อาสา เรียนรู้จาการลงมือทำ
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/01-4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/02-40.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/03-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/04-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/05-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/06-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/07-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/08-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/09-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/10-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/11-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/12-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/13-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/14-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/15-1.jpg)