ในวันที่ 24 พฤศจิกายน 2565 โรงเรียนร่องตาทีวิทยารับการตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 จาก ดร.นายกนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และคณะผู้ติดตาม ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียน ภายใต้สถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/01-5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/02-41.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/03-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/04-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/05-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/06-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/07-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/08-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/09-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/10-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/11-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/12-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/13-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/14-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/11/15-2.jpg)