เมื่อวัน จันทร์ ที่ 16 มกราคม 2566 เวลา 13.00 น. วานนี้ ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานงานกีฬาวันครู ครั้งที่ 67 ประจำปี 2566 เพื่อสร้างเสริมสนับสนุนให้คณะครูได้เล่นกีฬา เพื่อสุขภาพ พลานามัยที่แข็งแรง สร้างความสามัคคีให้เกิดขึ้นระหว่างข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา
ณ สนามกีฬาโรงเรียนหนองฉางวิทยา โรงเรียนหนองฉางวิทยา จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5506.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5505.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5494.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5493.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5491.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5472.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5463.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5461.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5459.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5433.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5432.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5428.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5425.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5423.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5422.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5421.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5420.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5419.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5407.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5406.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5403.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5401.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5397.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5391.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5385.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5381.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5380.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/PT2_5416.jpg)