คณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และคุณครูโรงเรียนพุทธมงคลวิทยา ร่วมแต่งกายชุดจีนประยุกต์ หรือ กี่เพ้า โทนสีแดง เพื่อต้อนรับเทศกาลตรุษจีน เพื่อสืบสานและอนุรักษ์ประเพณีตรุษจีน
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0938.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0943.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0949.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0953.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0957.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0960.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0961.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0968.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0969.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0972.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ตรุษจีน🎉_๒๓๐๑๒๐_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ตรุษจีน🎉_๒๓๐๑๒๐_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ตรุษจีน🎉_๒๓๐๑๒๐_6.jpg)