วันที่ 23 มกราคม 2566 ผู้บริหาร และคณะครูโรงเรียนร่องตาทีวิทยา ขอขอบพระคุณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้ให้ความรู้แก่นักเรียนโรงเรียนร่องตาทีวิทยา เรื่อง “การตรวจสอบผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพ” ณ ห้องประชุมสักบริรักษ์
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/01.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/02.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/03.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/04.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/05.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/06.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/07.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/08.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/09.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/10.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/11.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/12.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/13.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/14.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/15.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท