วัน พฤหัสบดี ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย บุคลากรในสังกัด เข้าร่วมการให้คำปรึกษา แนะนำ (Coaching Team) ผู้รับการประเมินตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 1-2 โดยมี นายวิทยา ยางสุด ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี เป็นประธานกรรมการ ผู้รับการประเมินทั้ง 11 ท่าน
ณ ห้องประชุม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสิงห์บุรี ชั้น 3
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0610.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0612.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0615.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0617.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0627.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0629.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0634.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0641.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0645.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0646.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0648.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0649.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0650.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0651.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0653.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0654.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0655.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0656.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0657.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0658.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0668.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0670.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0673.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0675.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0679.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0685.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0690.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0694.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0696.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0700.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0706.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0714.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__166838280.jpg)