![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1046-1.jpg)
วัน พุธ ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์และคณะกรรมการ ร่วมประชุมชี้แจงคณะกรรมการระดับสนามสอบ การทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2565 เพื่อให้การดําเนินการทดสอบเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ตรงตามมาตรฐานการทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ
ณ ห้องประชุมโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม อำเภอเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0969.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0972.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0976-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0980-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0982.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0983.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0984.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0985-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0988.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0989.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0990.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0992.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0994-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0995.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0998.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1000.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1003.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1006.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1008.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1009.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1010.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1011.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1015.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1016.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1017.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1022-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1024.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1030.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1034.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1037-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1042.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC1043-1.jpg)