![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0634-1.jpg)
วัน อาทิตย์ ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และคณะศึกษานิเทศก์ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบในการดำเนินการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน O-NET (Ordinary National Educational Test) ปีการศึกษา 2565 ของนักเรียนชั้น ม.3 ณ สนามสอบโรงเรียนในสังกัดทั้ง 15 โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์ โรงเรียนชัยนาทพิทยาคม โรงเรียนวัดสิงห์ โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ โรงเรียนสรรพยาวิทยา โรงเรียนศรีสโมสรวิทยา โรงเรียนหันคาพิทยาคม โรงเรียนตลุกดู่วิทยาคม โรงเรียนบ้านไร่วิทยา โรงเรียนอุทัยวิทยาคม โรงเรียนลานสักวิทยา โรงเรียนสว่างอารมณ์วิทยาคม โรงเรียนหนองขาหย่างวิทยา โรงเรียนหนองฉางวิทยา และโรงเรียนห้วยคตพิทยาคม
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0636.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0643.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0662.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0666.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0675-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0683.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0700-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0714-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0742.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0744.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0753.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0759.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0762.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0771.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0775.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0783.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0788.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0816.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0820-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0824.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0828.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0833.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0840.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0859.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0865-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0872-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0875.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0886.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0888.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0895.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0897-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/32849.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/32853.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/32857.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/32865.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/32868.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/32871.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/1242164.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/1242184.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__659881990.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__659881997.jpg)