![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0298.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นางนัยนา จันทา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมการติดตามการบริหารจัดการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา (สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตั้งใหม่ 20 เขต) เพื่อให้วัตถุประสงค์ของการพัฒนาคุณภาพการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตั้งใหม่ โดยมี นายมนต์ชัย ปาณธูป เป็นประธานการประชุม และ ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นผู้กล่าวรายงาน
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0072.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0077.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0079.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0085.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0086.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0101.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0105.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0109.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0118.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0128-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0138-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0143-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0149-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0165.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0177-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0183.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0185.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0189.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0195-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0200.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0229.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0239.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0245-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0246-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0250.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0252.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0261.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0267.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0275.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0276.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0294.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0308.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0316.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0328-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0334-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0337.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0363.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0377.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0396.jpg)
ในช่วงเวลา 13.00 น. เป็นต้นไป ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุม และเยี่ยมชมโรงเรียนในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท กับคณะติดตามการบริหารจัดการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ ห้องประชุมโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม อำเภอเมืองชัยนาท จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_17.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_27.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_28.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_31.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_36.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_38.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_40.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_46.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_16266_๒๓๐๒๑๖_73.jpg)