![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0082.jpg)
วัน เสาร์ ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบการแข่งขันทางวิชาการด้านคณิตศาสตร์ และวิทยาศาสตร์ ระดับนานาชาติ ประจำปี 2566
ณ สนามสอบโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม จังหวัดชัยนาท และสนามสอบโรงเรียนหนองฉางวิทยา จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0063.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0065-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0066.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0069-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0072-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0077-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0078.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0079-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0083.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0084-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0085-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0087-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0089.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0091-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0093.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0094-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0095.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0099.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0101-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0102-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0104-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0105-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0107.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0108.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0110.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0111.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0112.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0115.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0117.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0118-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0123-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0125.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0127-3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0129-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0130-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0132-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0133-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0135-2.jpg)