![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0156.jpg)
วัน เสาร์ ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการรับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2566 เพื่อให้การรับนักเรียนเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ตามปฏิทินและแนวปฏิบัติของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยโรงเรียนหนองฉางวิทยา เปิดรับสมัครห้องเรียนพิเศษตั้งแต่วันที่ 14-18 กุมภาพันธ์ 2566
ณ โรงเรียนหนองฉางวิทยา อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0137-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0138-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0140-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0142-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0144.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0145-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0148.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0149-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0150.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0151.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0154.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0157.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0160.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0161.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0162.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0164.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0167.jpg)