![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0441.jpg)
วัน พุธ ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะบุคลากร ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการ โครงการส่งเสริม สนับสนุน สร้างสรรค์ นวัตกรรมเพื่อการเรียนการสอน ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ประจำปีการศึกษา 2566
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0421.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0423.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0424-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0425.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0430.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0433-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0436.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0439.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0448.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0450.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0452.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0454.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0457.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0458.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/DSC0461.jpg)