![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0713.jpg)
วัน พุธ ที่ 8 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการตรวจติดตาม พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์และบุคลากรในสังกัด ร่วมการตรวจติดตาม เก็บข้อมูลและประเมินผลการจัดการศึกษาของผู้บริหารสถานศึกษารอบ 6 เดือน ครั้งที่ 1 สหวิทยาเขตอู่ไท (1 ตุลาคม 2565 – 31 มีนาคม 2566)
ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี อำเภอหนองขาหย่าง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0660.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0663.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0664.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0670.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0671.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0673.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0675.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0677.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0679.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0680.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0682.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0684.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0686.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0688.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0690.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0691.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0695.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0697.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0700.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0705.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0706.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0717.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0718.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0719.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0720.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0721.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0722.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0723.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0724.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0725.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0726.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0730.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0731.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0732.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0733.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0734.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0735.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0736.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0737.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0738.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0739.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0740.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0742.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0743.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0744.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0745.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0747.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0748.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0749.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0751.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0754.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0755.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0756.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0760.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0761.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0762.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0766.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0767.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0768.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0770.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0771.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0773.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0774.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0775.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0777.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0778.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0780.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0781.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0782.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0783.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0784.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0787.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0788.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0789.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0790.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0793.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0795.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0796.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0799.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0800.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0801.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0804.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0807.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0808.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0809.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0813.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0814.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0816.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0819.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0822.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0823.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0829.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0833.jpg)