![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0914.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 9 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการตรวจติดตาม พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์และบุคลากรในสังกัด ร่วมการตรวจติดตาม เก็บข้อมูลและประเมินผลการจัดการศึกษาของผู้บริหารสถานศึกษารอบ 6 เดือน ครั้งที่ 1 (1 ตุลาคม 2565 – 31 มีนาคม 2566) สหวิทยาเขตพนารักษ์
ณ โรงเรียนห้วยคตพิทยาคม อำเภอห้วยคต จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0848.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0855.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0856.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0858.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0860.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0864.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0865.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0866.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0874.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0875.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0876.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0879.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0880.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0882.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0887.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0890.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0892.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0895.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0896.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0899.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0902.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0904.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0906.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0908.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0910.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0921.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0922.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0925.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0926.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0927.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0928.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0929.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0930.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0931.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0934.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0937.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0939.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0940.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0941.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0942.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0943.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0946.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0948.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0949.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0950.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0951.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0953.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0954.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0955.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0956.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0957.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0958.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0959.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0961.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0962.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0963.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0965.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0966.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0967.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0968.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0969.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0971.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0972.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0973.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0975.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0977.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0978.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0979.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0980.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0981.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0982.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0984.jpg)