![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0323.jpg)
วัน อังคาร ที่ 28 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายเมธี วัฒนสิงห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์ และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมบ้านนักเรียนโรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์ ผู้ขอรับทุนการศึกษาพระราชทาน ม.ท.ศ. รุ่นที่ 15 ปี 2566 โดยลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมพร้อมกับคณะศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท นำโดย นางปัถมา ดวงแก้ว รองศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เพื่อสอบทานข้อมูลเชิงประจักษ์ และพื้นฐานทัศนคติที่ถูกต้องดีงามต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ และประเทศชาติ รวมทั้งสอบทานความสมัครใจ ความพร้อมและการรับรู้ข้อมูลโครงการทุนการศึกษาฯ และหลักเกณฑ์เงื่อนไขการรับทุนพระราชทานฯ ม.ท.ศ. เพื่อนำมาประกอบการพิจารณาคัดเลือกคัดสรร นักเรียนผู้มีสิทธิ์รับทุนการศึกษาพระราชทาน ต่อไป
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0300.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0301.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0303.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0304.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0305.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0306.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0307.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0308.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0309.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0310.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0312.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0313.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0315.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0317.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0318.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0319.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0320.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0322.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0326.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0327.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0328.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0329.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0330.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0331.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0332.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0334.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0335.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0336.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0338.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0339.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0340.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0341.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0342.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0343.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0344.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0346.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0347.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0350.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0351.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0352.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0354.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0355.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0356.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0357.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0358.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0360.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0361.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0362.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0363.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0365.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0366.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/03/DSC0368.jpg)