![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0835.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 3 เมษายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย บุคลากรในสังกัดเข้าร่วมประชุมคณะกรรมการกลั่นกรอง และจัดทำข้อมูลข้าราชการ บุคลากรทางการศึกษา และลูกจ้างประจำ ครั้งที่ 1 (1 เมษายน 2566)
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0823.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0824.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0827.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0828.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0829.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0831.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0832.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0836.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0837.jpg)