![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0839.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 3 เมษายน 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการโครงการส่งเสริม สนับสนุน สร้างสรรค์ นวัตกรรรมเพื่อการเรียนการสอน ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เพื่อให้การขับเคลื่อนการดำเนินโครงการส่งเสริม สนับสนุน สร้างสรรค์นวัตกรรมเพื่อการเรียนการสอน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0840.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0843.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0844.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0845.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0847.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0848.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0851.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0852.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0853.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0855.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0856.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0857.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/04/DSC0858.jpg)