![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0062.jpg)
มื่อวัน พุธ ที่ 10 พฤษภาคม 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานเปิดศูนย์ออกแบบทดสอบ พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะกรรมการออกแบบทดสอบและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมประชุมเปิดศูนย์ออกแบบทดสอบ เพื่อดำเนินการสอบคัดเลือกบุคคลเพื่อเป็นผู้ปฏิบัติงานในโรงเรียนโครงการตามพระราชดำริและโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท จำนวน 2 อัตรา ได้แก่ ครูผู้สอน วิชาเอกภาษาไทย 1 อัตรา และครูผู้สอน วิชาเอกคณิตศาสตร์ 1 อัตรา เพื่อให้การดำเนินการสอบคัดเลือกฯ ในส่วนของขั้นตอนการสอบภาค ก ภาค ข และภาค ค เป็นไปด้วยความถูกต้อง ครบถ้วน ตามแนวปฏิบัติการสรรหาบุคลากร
ณ ห้องประชุมโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0053.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0054.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0056.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0058.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0060.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0061.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0064.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0066.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0068.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0069.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0070.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0072.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0073.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0074.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0075.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0076.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0077.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0078.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0079.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0081.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0084.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0087.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0088.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0089.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0090.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0092.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0093.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0094.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0096.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0097.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0098.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0100.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0101.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0103.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0104.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0105.jpg)