![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0228.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 10 พฤษภาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายกิติศักดิ์ นิโรจน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี และคณะบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุมการวางแผนการดำเนินการสอบคัดเลือกบุคคลเพื่อเป็นผู้ปฏิบัติงานในโรงเรียนโครงการตามพระราชดำริและโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท จำนวน 2 อัตรา ได้แก่ ครูผู้สอน วิชาเอกภาษาไทย 1 อัตรา และครูผู้สอน วิชาเอกคณิตศาสตร์ 1 อัตรา และภายหลังการประชุม ดร.กนก ยนต์ชัย ยังได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบ เพื่อให้การดำเนินการสอบคัดเลือกฯ ในส่วนของขั้นตอนการสอบภาค ก ภาค ข และภาค ค เป็นไปด้วยความถูกต้อง ครบถ้วน ตามแนวปฏิบัติการสรรหาบุคลากร
ณ ห้องประชุมโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0108.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0119.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0125.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0131.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0135.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0137.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0138.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0139.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0142.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0143.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0144.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0146.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0147.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0150.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0152.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0154.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0155.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0156.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0159.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0167.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0172.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0175.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0177.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0178.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0186.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0189.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0192.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0194.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0195.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0196.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0198.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0199.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0200.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0224.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0225.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0226.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0233.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0238.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0240.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0244.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0246.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0248.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0252.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0254.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0256.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0257.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0261.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0285.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0286.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0288.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0289.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0291.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/DSC0294.jpg)