ในวันที่ 8 – 12 พฤษภาคม 2566 คณะครูโรงเรียนร่องตาทีวิทยาได้จัดกิจกรรมการเรียนปรับพื้นฐาน 2566 สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เพื่อใช้เป็นแนวทางการเรียนในภาคเรียนที่ 1/2566
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/111.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2703.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2704.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2705.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2710.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2713.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2714.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2715.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2716.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2718.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2719.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_2722.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท