ในวันที่ 18 พฤษถาคม พ.ศ. 2566 ท่านผู้อำนวยการโรงเรียนร่องตาทีวิทยา นางจินตนา คำสอนจิก พร้อมคณะกรรมการสถานศึกษาโรงเรียนร่องตาทีวิทยา ได้ประชุมหารือสรุป งบประมาณ และการบริหารงานตลาดภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2565 ที่ผ่านมา และวางแผนเตรียมความพร้อมสำหรับภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566 โดยเฉพาะในด้านวิชาการ และการส่งเสริมผู้เรียนเป็นสำคัญ
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/346813586_619034853222720_5328353730744738218_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3241.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3243.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3245.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3270.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3276.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3302.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3305.jpg)