วันอังคารที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 ท่าน ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา อุทัยธานี ชัยนาท พร้อมคณะ ตรวจเยี่ยมสถานศึกษาในการเปิดภาคเรียนที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงเรียนร่องตาทีวิทยา ได้รับการต้อนรับจาก ท่านผู้อำนวยการโรงเรียนร่องตาทีวิทยา นางจินตนา คำสอนจิกพร้อมคณะครู ซึ่งการลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมดังกล่าว เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/348842213_271740315306522_6598772074743368225_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/348931531_791658832319872_708497825881131329_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/348737759_549264630737209_2619963507930630072_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/348847337_792978855870999_2651988468605341936_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/349064852_198124619807284_4861672584277688324_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/348851275_791481095672153_8096068901590713087_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/05/349106954_849824600185368_8405626354078469836_n.jpg)