![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0968.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 16 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการโครงการส่งเสริม สนับสนุน สร้างสรรค์ นวัตกรรรมเพื่อการเรียนการสอน ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เพื่อให้การขับเคลื่อนการดำเนินโครงการส่งเสริม สนับสนุน สร้างสรรค์นวัตกรรมเพื่อการเรียนการสอน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0966.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0973.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0975.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0977.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0978.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0980.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0981.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0982.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0983.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0985.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0987.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0989.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0991.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0993.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0995.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1000.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1001.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1003.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1005.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1007.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1014.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1015.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1019.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1020.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1022.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1026.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1027.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1029.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1034.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1036.jpg)