![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0008.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 19 มิถุนายน 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมกิจกรรมเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต โดยมีกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต เพื่อขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปี 2566 และแลกเปลี่ยนเรียนรู้การปฏิบัติงานของทีมบริหารแต่ละกลุ่มในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ประจำเดือนมิถุนายน 2566 เพื่อให้มีประสิทธิภาพสัมฤทธิ์ผล
ณ ลานหน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0001.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0002.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0003.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0004.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0005.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0006.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0007.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0009.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0010.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0011.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0012.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0014.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0015.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0016.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0018.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0019.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0020.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0023.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0025.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0026.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1077.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1079.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1081.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1082.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1083.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1084.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1085.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1086.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1087.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE1088.jpg)