![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0229.jpg)
วัน พุธ ที่ 21 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย บุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมเป็นเกียรติเพื่อรับการตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานและเก็บคะแนนการประกวดกิจกรรมในโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับประเทศ โดยมี นายพีระพล ตัณฑโอภาส รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นผุ้กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์โครงการ เพื่อให้การดำเนินงานประกวดกิจกรรมในโครงการดังกล่าวเป็นไปด้วยความเรียบร้อยและบรรลุวัตถุประสงค์ของโครงการ
ณ ห้องประชุมปาริชาติ โรงเรียนหนองฉางวิทยา จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0099.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0102.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0103.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0109.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0110.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0113.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0114.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0116.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0117.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0119.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0121.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0122.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0123.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0124.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0126.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0127.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0133.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0136.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0138.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0141.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0142.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0144.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0145.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0147.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0148.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0149.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0152.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0156.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0159.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0160.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0161.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0162.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0164.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0166.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0167.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0168.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0169.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0171.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0172.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0174.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0175.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0177.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0178.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0179.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0181.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0182.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0186.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0187.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0190.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0191.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0193.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0198.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0201.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0205.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0207.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0209.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0210.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0211.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0214.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0219.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0226.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0231.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0233.jpg)