![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0442.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 22 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท บุคลากรทางการศึกษาในสังกัด และคณะครูโรงเรียนอุทัยวิทยาคม เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 เพื่อให้การสอบคัดเลือกเป็นไปด้วยความถูกต้อง ยุติธรรม โปร่งใส ตรวจสอบได้
ณ ห้องประชุมศุภรัตน์ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0444.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0448.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0449.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0451.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0452.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0454.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0457.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0458.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0459.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0461.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0462.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0463.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0465.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0466.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0467.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0468.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0469.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0470.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0471.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0472.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0473.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0475.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0476.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0478.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0483.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0484.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0485.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0486.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0488.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0489.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0492.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0493.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0494.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0497.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0508.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0509.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0510.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0511.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0513.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0515.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0516.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0525.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0526.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0528.jpg)