![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2198.jpg)
วันที่ ๒๖ มิถุนายน ๒๕๖๖ โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์ จัดกิจกรรมวันต่อต้านยาเสพติด โดยนายเมธี วัฒนสิงห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์ ได้อ่านสาส์นจาก นางสาวตรีนุช เทียนทอง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เกี่ยวกับความห่วงใยในเรื่องยาเสพติดกับเยาวชน พร้อมนำปฏิญาณตนร่วมกันว่าจะไม่ข้องเกี่ยวกับยาเสพติด ในการนี้ทั้งผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนยังร่วมกันเดินรณรงค์ต่อต้านยาเสพติดบริเวณชุมชนอีกด้วย
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2196.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2201.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2202.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2210.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2224.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2186.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2194.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2209.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2208.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2207.jpg)