วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน พุทธศักราช 2566เวลา 08.30 น. กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม โรงเรียนร่องตาทีวิทยา จัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน พุทธศักราช 2566 โดยมีผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน ร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียง ณ หอประชุมโรงเรียนร่องตาทีวิทยา
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/01.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/02.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/03.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/04.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/05.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/06.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/07.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/08.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/09.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/10.jpg)