![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0527.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 26 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท นางสาวสุภาพร ธะนะแสง ผู้อำนวยการโรงเรียนพุทธมงคลวิทยา คณะนักเรียน และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมงานมหกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้กิจกรรม TO BE NUMBER ONE เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปี 2566 โดย ดร.กนก ยนต์ชัย อ่านสารและกล่าวคำประกาศเจตนารมณ์เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก และกล่าวเปิดมหกรรมฯ
ณ ลานอเนกประสงค์ โรงเรียนพุทธมงคลวิทยา อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0473-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0476-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0477.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0479.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0480.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0481.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0485-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0486-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0487.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0488-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0490.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0492-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0496.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0497-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0498.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0500.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0501.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0503.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0504.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0505.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0506.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0507.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0508-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0509-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0510-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0511-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0514.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0517.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0518.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0519.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0520.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0522.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0524.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0525-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0535.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0539.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0541.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0544.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0546.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0548.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0550.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0552.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0553.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0555.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0557.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0560.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0561.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0562.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0563.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0564.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0565.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0566.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0567.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0569.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0570.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0571.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0572.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0573.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0575.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0578.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0583.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0584-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0585.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0586.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0587.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0588.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0589.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0590.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0595.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0597.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0598.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0599.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0601.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0603.jpg)