![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0604.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 26 มิถุนายน 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมต้อนรับ นายวรัท พฤกษาทวีกุล หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ ซึ่งเดินทางมาตรวจราชการเพื่อติดตามประเมินของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต 1
ณ ห้องประชุมสะแกกรัง 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต 1
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0607.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0609.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0610.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0615.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0617.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0620.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0622.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0623.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0625.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0628-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0633.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0634.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0636-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0637.jpg)