ในวันพฤหัสบดีที่ 29 มิถุนายน 2566 ได้จัดกิจกรรมพิธีไหว้ครู เนื่องในวันไหว้ครู เพื่อน้อมรำลึกถึงพระคุณของครู และนักเรียนได้ตระหนัก ระลึกถึงพระคุณครู อีกทั้งยังเป็นการปลูกฝังคุณธรรม จริยธรรม
ออกแบบโดย dsite.in.th
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
ในวันพฤหัสบดีที่ 29 มิถุนายน 2566 ได้จัดกิจกรรมพิธีไหว้ครู เนื่องในวันไหว้ครู เพื่อน้อมรำลึกถึงพระคุณของครู และนักเรียนได้ตระหนัก ระลึกถึงพระคุณครู อีกทั้งยังเป็นการปลูกฝังคุณธรรม จริยธรรม