![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0415.jpg)
วัน พุธ ที่ 5 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อป้องกันพฤติกรรมการกลั่นแกล้งรังแกทางไซเบอร์ (Cyberbullying) เขตสุขภาพที่ 3 ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักเรียนมีความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับการกลั่นแกล้ง รวมถึงมีทักษะในการป้องกันตนเองจากการถูกกลั่นแกล้งรังแกและการช่วยเหลือผู้ที่ถูกกลั่นแกล้งรังแกได้อย่างเหมาะสม พร้อมเติบโตเป็นเด็กดี เก่ง สุข และเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาประเทศชาติต่อไป
ณ ห้องประชุมโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ อำเภอสรรคบุรี จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0419.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0420.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0423.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0424.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0425.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0426.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0427.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0428.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0429.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0430.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0431.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0432.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0434.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0436.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0438.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0440.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0442.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0443.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0445.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0450.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0451.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0452.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0454.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0461.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0463.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0466.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0467.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0468.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0469.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0470.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0472.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0476.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0486.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0494.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0495.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0499.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0509.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0514.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0519.jpg)