![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0148.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 10 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมผู้บริหารสัญจร ประจำเดือนกรกฎาคม ครั้งที่ 5/2566 เพื่อมอบนโยบายและแจ้งข้อราชการ ได้มีพิธีมอบโล่ เกียรติบัตรแก่ผุ้บริหารสถานศึกษาและคุณครูโรงเรียนในสังกัด และ เพื่อให้การขับเคลื่อนการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีคุณภาพ พร้อมทั้งเกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผลสูงสุด
ณ ห้องประชุมปาริชาต โรงเรียนหนองฉางวิทยา อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0011.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0012.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0013.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0014.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0015.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0026.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0029.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0034.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0038.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0040.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0044.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0048.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0051.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0055.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0058.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0060.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0061.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0064.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0071.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0076.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0077.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0079.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0083.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0085.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0091.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0093.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0097.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0100.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0103.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0107.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0110.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0113.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0114.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0131.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0135.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0136.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0138.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0141.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0145.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0147.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0150.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0151.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0153.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0154.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0157.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0159.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0163.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0164.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0166.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0168.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0169.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0170.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0172.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0173.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0174.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0175.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0176.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0179.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0180.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0181.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0182.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0186.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0189.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0192.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0194.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0196.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0200.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0204.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0206.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0207.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0210.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0211.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0212.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0215.jpg)